อาหารเจ
- 240
นาทีชิปแอปเปิ้ลที่สมบูรณ์แบบ
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $4
- 35
นาทีบาร์อาหารเช้าบลูเบอร์รี่กล้วย
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $7
- 60
นาทีบาร์กราโนล่าแบบไม่ต้องอบ เหนียวเคี้ยวอร่อย
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 180
นาทีChef John's Chocolate Energy Bars
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $5
- 5
นาทีอะโวคาโดโทสต์ (วีแกน)
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $5.5
- 40
นาทีพุดดิ้งข้าวกล้องและเห็ดใน Instant Pot
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $5
- 45
นาทีรีซอตโต้เห็ดสไตล์วีแกน
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 36
นาทีพุดดิ้งข้าวเจแบบทำใน Instant Pot
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $5
- 20
นาทีInstant Pot® Pilau Rice
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $10
- 25
นาทีข้าวอบควินัวรสเผ็ด
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 25
นาทีข้าวมะพร้าวสไตล์แคริบเบียน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 25
นาทีข้าวบาสมาติ
ค่าใช้จ่าย $3, บันทึก $2
- 60
นาทีอบข้าวถั่วเลนทิลและผัก
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 40
นาทีเครื่องปรุงรสข้าวโพด III
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $10
- 60
นาทีเครื่องปรุงรสจากลูกพีชและพริก
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $6
- 24
นาทีผักดองซูชินีรสหวานทำเอง
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 35
นาทีเครื่องปรุงรสจากมะเขือเทศเขียวของซูซี่
ค่าใช้จ่าย $40, บันทึก $25
- 60
นาทีDate Haroset
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 55
นาทีเครื่องเคียงแบบผสม
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 480
นาทีเครื่องเคียงจากกะหล่ำปลีดอง
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10