ง่ายต่อการพกพาไปที่ที่ทำงาน
- 6
นาทีแพนินีอบพื้นฐาน
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $6
- 6
นาทีแพนเค้กแอปเปิ้ล
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 20
นาทีราดหน้าดิบ
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 10
นาทีสลัดผัดไทยของแคร์รี่
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 480
นาทีข้าวโอ๊ต PB&J เบาสำหรับมื้อเช้า
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $4
- 10
นาทีไข่เจียวทำบนเตาสำหรับหนึ่งท่าน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 5
นาทีไข่เจียวปีกบัฟฟาโลและบลูชีส
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 60
นาทีไข่ข้นอบสำหรับบรันช์
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $20
- 20
นาทีออมเล็ตในถุง
ค่าใช้จ่าย $3, บันทึก $7
- 20
นาทีคุกกี้ช็อกโกแลตชิพทุกอย่างยกเว้นครัวล้าง A to Z
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 12
นาทีคุกกี้ข้าวโอ๊ตสไตล์คาวบอย
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 480
นาทีข้าวโอ๊ตเจียข้ามคืนในนมอัลมอนด์
ค่าใช้จ่าย $2, บันทึก $3
- 35
นาทีคาสเซอโรลทูน่าบะหมี่ที่ดีที่สุด
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 5
นาทีซูชิชิปนาโช่
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 15
นาทีTriple Layer Nachos สไตล์เลียนแบบ
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 15
นาทีโบวล์นาโช่ไก่บัฟฟาโล่
ค่าใช้จ่าย $20, บันทึก $15
- 20
นาทีนาโชส์เนื้อเต็มคำ
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 20
นาทีLoaded Potato Chip Nachos
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 30
นาทีช็อปหมูเห็ด
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $20
- 20
นาทีขนมปังพัฟฟ์เนื้อเห็ดชีส
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8