เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้น
- 35
นาทีมัฟฟินเนยถั่ว
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $12.5
- 5
นาทีแท่งซีเรียลเนยถั่ว
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
- 15
นาทีสมูทตี้กล้วยเนยถั่ว
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $4
- 5
นาทีเครื่องดื่มเชคกล้วยผสมเนยถั่วลิสงสำหรับมื้อเช้า
ค่าใช้จ่าย $1.5, บันทึก $3
- 5
นาที'แซนวิช' เนยถั่วและผลไม้
ค่าใช้จ่าย $1.5, บันทึก $3
- 240
นาทีไอศกรีมแท่งพีช
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $6
- 20
นาทีซอสลูกพีช
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 30
นาทีพีชคริสป์
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $8
- 45
นาทีพีชคูลเลอร์
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $4
- 25
นาทีพาสต้ากับผัก
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 20
นาทีสลัดพาสต้า
ค่าใช้จ่าย $10.00, บันทึก $15.00
- 25
นาทีฟrittata พาสต้ากับถั่วลันเตา
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $8
- 40
นาทีซุปแครอทฝรั่ง
ค่าใช้จ่าย $10.5, บันทึก $5
- 10
นาทีเพสโต้ผักชีฝรั่ง อัลมอนด์ และมะนาว
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $7
- 10
นาทีถั่ว豌豆พาร์เมซาน
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $10
- 20
นาทีบิสกิตชีสพาร์เมซานและผักชีฝรั่ง
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 20
นาทีแพนเค้ก (จากแป้งสำเร็จรูปสำหรับอบดีขึ้น)
ค่าใช้จ่าย $3.5, บันทึก $12
- 40
นาทีปลาทิลาเปียทอดกระทะกับซัลซาโทมาติลโล่
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 30
นาทีผักอบในเตาอบ
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10
- 22
นาทีปลาทอดในเตาอบ
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15