ของว่าง
30
นาทีเพรทเซลขนาดใหญ่เนื้อนุ่ม (แบบรวดเร็ว)
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
30
นาทีขนมเพรทเซลนุ่ม
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $20
120
นาทีเพรทเซลสไตล์ห้างสรรพสินค้า
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
60
นาทีแท่งเพรทเซลนุ่มพร้อมซอสจิ้มฮันนี่มัสตาร์ด
ค่าใช้จ่าย $10.5, บันทึก $20
90
นาทีเพรทเซลเนื้อนุ่มโฮมเมด
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
25
นาทีเพรทเซลจากแป้งพิซซ่า
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $12
25
นาทีพรีเทเซลสไตล์บาวาเรียของพ่อเดรกซ์เลอร์
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
90
นาทีเพรทเซลเนื้อนุ่มโฮมเมด
ค่าใช้จ่าย $4, บันทึก $16
14
นาทีเพรทเซลจากแป้งโรล
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
60
นาทีเพรทเซลหมัก
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
30
นาทีขนมบาร์แอปเปิ้ล
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
17
นาทีขนมเพรทเซลเคลือบช็อกโกแลต
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $12.5
120
นาทีขนมมันฝรั่งทอดกรอบ
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $7
10
นาทีลาเท็คส์มันฝรั่งกับลูกแพร์คาราเมล ชีสแพะ และการราดน้ำส้มสายชูไชเร่
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
5
นาทีลาเท็กส์จากมันฝรั่งและแอปเปิ้ล
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
20
นาทีแพนเค้กมันฝรั่งสไตล์เข้มข้น
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
45
นาทีลาเท็คครอบครัว
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $10
15
นาทีลาเทคง่ายๆ ด้วยเครื่องทอดลมร้อน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
30
นาทีแพนเค้กมันฝรั่งบดใส่ต้นหอม
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $8
12
นาทีChorizo Latkes
ค่าใช้จ่าย $10.0, บันทึก $15.0