ของว่าง
- 25
นาทีมัฟฟินฟักทองและถั่ว
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 20
นาทีมัฟฟินฟักทอง ข้าวสาลี และน้ำผึ้ง
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $8
- 30
นาทีมัฟฟินฟักทองแครนเบอร์รี่เพื่อสุขภาพ
ค่าใช้จ่าย $9, บันทึก $11
- 30
นาทีมัฟฟินฟักทองและผักโขมสำหรับเด็ก
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 20
นาทีมัฟฟินฟักทองแอปเปิ้ลซอสแบบโฮลวีท
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $8
- 115
นาทีคัพเค้กฟักทองสด
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $6
- 30
นาทีPerfect Pumpkin Muffins
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $10
- 70
นาทีCopycat Starbucks Pumpkin Bread
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $12
- 50
นาทีขนมปังฟักทองที่ดีที่สุด
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 70
นาทีขนมปังฟักทองช็อกโกแลตชิพของเชฟจอห์น
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 15
นาทีขนมปังเกลียวทอดลมร้อน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 9
นาทีขนมปังเบรกเซลไบท์สองส่วนผสมในเตาอบลมร้อน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $7
- 20
นาทีQuick and Easy Pretzel Bites with Nutella® Dipping Sauce
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $6
- 35
นาทีเพรทเซลนุ่มทำจากแป้งสองส่วนผสม
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 20
นาทีไส้กรอกบราทเวิร์สแบบเพรทเซล
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 730
นาทีพริตเซลบาวาเรีย
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $10
- 60
นาทีSourdough Soft Pretzels
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 30
นาทีเพรทเซลขนาดใหญ่เนื้อนุ่ม (แบบรวดเร็ว)
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
- 30
นาทีขนมเพรทเซลนุ่ม
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $20
- 120
นาทีเพรทเซลสไตล์ห้างสรรพสินค้า
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15