ของหวาน
- 50
นาทีCrab Apple Jelly
ค่าใช้จ่าย $7, บันทึก $13
- 40
นาทีเยลลี่แอปเปิ้ล
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 20
นาทีแยมลูกแพร์
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 40
นาทีแยมแอปริคอต
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $20
- 20
นาทีแยมลูกแพร์ของคุณยาย
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 25
นาทีเจลลี่มินต์
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 35
นาทีแยมลูกพีช
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 45
นาทีChef John's Kumquat Marmalade
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 660
นาทีแยมแอปเปิ้ลตลอดวัน
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 30
นาทีแยมราสเบอร์รี่แบบไม่ใส่เพคติน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 625
นาทีเนยแอปเปิ้ลแสนอร่อย
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 45
นาทีแยมรูบาร์บ
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 1,440
นาทีแยมสตรอว์เบอร์รี่แช่แข็ง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $3.5
- 30
นาทีแยมบลูเบอร์รี่แบบง่าย ปริมาณน้อย
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 30
นาทีเจลลี่องุ่นคอนคอร์ด
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 90
นาทีแยมส้ม
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $5
- 90
นาทีแยมแครอท
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 10
นาทีส่วนผสมช็อกโกแลตร้อนในขวดโหล
ค่าใช้จ่าย $12.5, บันทึก $15
- 88
นาทีบาร์ S'mores แสนง่าย
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 3
นาทีBroiler S'mores
ค่าใช้จ่าย $4, บันทึก $3