ไข่
- 2
นาทีซอสร้านค้าเลียนแบบ
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $4
- 960
นาทีฐานไอศกรีมคัสตาร์ด
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 330
นาทีคัสตาร์ดวานิลลาแช่แข็ง
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $7.5
- 180
นาทีเจลาโต้
ค่าใช้จ่าย $6, บันทึก $8
- 300
นาทีไอศกรีมราสเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 70
นาทีไอศกรีม Nutella
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 480
นาทีซูเปอร์เลมอนไอศกรีม
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 30
นาทีไอศกรีมเนยถั่ววอลนัท
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 15
นาทีไอศกรีมสตรอเบอร์รี่
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $5
- 20
นาทีฮาวายเอี้ยน ฮัช พัพพีส์
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $20
- 15
นาทีVicki's Hush Puppies
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 20
นาทีสลัดทูน่าและฮัมมุสเผ็ด
ค่าใช้จ่าย $12.5, บันทึก $8
- 35
นาทีจีโนชี่ อัลลา โรมาน่า (จีโนชี่อบเซโมลิน่า)
ค่าใช้จ่าย $15.5, บันทึก $10
- 15
นาทีSpaetzle II
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $7
- 220
นาทีพาสต้าวันขอบคุณพระเจ้าของคุณยาย
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $8
- 5
นาทีสปาตเซิลของปู่โอเรียลด์
ค่าใช้จ่าย $4.5, บันทึก $10
- 120
นาทีพาสต้าไข่พื้นฐาน
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 90
นาทีพาสต้าขมิ้นโฮมเมด
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 30
นาทีพาสต้าเส้นสดจากไข่ ทำง่ายและรวดเร็ว
ค่าใช้จ่าย $2.5, บันทึก $8
- 90
นาทีTagliatelle โฮมเมด
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15