ภายใน 30 นาที
- 20
นาทีมัฟฟินฟักทองชิปอบเชยขนาดเล็ก
ค่าใช้จ่าย $7.5, บันทึก $5
- 30
นาทีมัฟฟินฟักทองแครนเบอร์รี่เพื่อสุขภาพ
ค่าใช้จ่าย $9, บันทึก $11
- 30
นาทีมัฟฟินฟักทองกล้วยข้าวโอ๊ต
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 30
นาทีมัฟฟินฟักทองและผักโขมสำหรับเด็ก
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $10
- 30
นาทีคัพเค้กฟักทองข้าวโอ๊ต เดือนตุลาคม
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $8
- 20
นาทีมัฟฟินฟักทองแอปเปิ้ลซอสแบบโฮลวีท
ค่าใช้จ่าย $5.5, บันทึก $8
- 25
นาทีมัฟฟินช็อกโกแลตชิพไส้ฟักทอง
ค่าใช้จ่าย $10.5, บันทึก $15
- 30
นาทีPerfect Pumpkin Muffins
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $10
- 30
นาทีมัฟฟินพายฟักทอง
ค่าใช้จ่าย $12, บันทึก $8
- 25
นาทีInstant Pot Carne Adovado
ค่าใช้จ่าย $25, บันทึก $20
- 20
นาทีQuick and Easy Pretzel Bites with Nutella® Dipping Sauce
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $6
- 20
นาทีไส้กรอกบราทเวิร์สแบบเพรทเซล
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15
- 30
นาทีเพรทเซลขนาดใหญ่เนื้อนุ่ม (แบบรวดเร็ว)
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $15
- 30
นาทีขนมเพรทเซลนุ่ม
ค่าใช้จ่าย $6.5, บันทึก $20
- 25
นาทีเพรทเซลจากแป้งพิซซ่า
ค่าใช้จ่าย $8.5, บันทึก $12
- 25
นาทีพรีเทเซลสไตล์บาวาเรียของพ่อเดรกซ์เลอร์
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $8
- 30
นาทีเค้กปอนด์มะนาวแบบโบราณ
ค่าใช้จ่าย $8, บันทึก $12
- 30
นาทีเค้กเลมอนหนึ่งฟอง
ค่าใช้จ่าย $5, บันทึก $10
- 20
นาทีผัดผักกับไก่หรือหมู
ค่าใช้จ่าย $15, บันทึก $10
- 30
นาทีเค้กสูตรคุณยาย
ค่าใช้จ่าย $10, บันทึก $15